Labaran samfur
-
Gabatarwa don mafi yawan amfani da tebur na nadawa filastik: 6 ƙafa HPDE tebur nadawa mai kusurwa
Teburin nadawa na ƙafa 6 na HPDE shine tebur mafi sauƙi na nadawa na tsakiya don saitawa da motsawa, kuma shine ƙirar da ke da fasalin kullewa na waje, wanda ke nufin ba zai buɗe ba yayin jigilar kaya.Kafafu masu siffar buri suna sa shi sturdi fiye da sauran tebur jig ...Kara karantawa -
Yadda ake samo kyakkyawan ingancin Tables na Nadewa
Yawancin tebur masu nadawa suna kama da iri ɗaya, da kyau, duba ɗan kusa kuma za ku sami wasu ƙananan bayanai waɗanda ke yin tebur.Yadda ake zabar tebur mai nadawa Girman Don nemo teburi waɗanda ke ba da isasshen fili da wurin zama ba tare da ɗaukar sararin ajiya mai yawa ba.Ninki ƙafa takwas...Kara karantawa